TUN 1998

Mai bada sabis na tsayawa ɗaya don kayan aikin likita na gabaɗaya
shugaban_banner

Matsakaicin yankan linzamin kwamfuta don fasalulluka na endoscope da za a iya zubarwa

Matsakaicin yankan linzamin kwamfuta don fasalulluka na endoscope da za a iya zubarwa

Samfura masu dangantaka

Sassan da suka dace da ayyuka na yankan madaidaiciyar stapler

A waje da kirji: splenectomy, lobectomy;

Gynecology: ovarian da m excision;

Gabaɗaya: raguwar ƙarar ciki, ƙananan gastrectomy, pancreatectomy (resection of pancreatic pedicle), hepatectomy (resection na pedicle hanta);

Urology: nephrectomy (resection na renal pedicle), vasculature, rectotomy, cholecystectomy, nama dissection, excision da anastomosis a bude tiyata.

Abvantbuwan amfãni na madaidaiciyar yankan stapler

1. Sauƙi:

Tushen ƙusa yana da bakin ciki kuma an daidaita shi zuwa tsarin ƙusa, wanda za'a iya samun dama daga wuri mai kunkuntar a ƙarƙashin nama;

Kwancen ƙusa tare da ƙirar shugaban haɗin gwiwa, 0 °, 30 °, 45 ° kusurwoyi na juyawa uku, juyawa biyu, aiki mai dacewa;

Babu ƙarfin riƙewa da lalacewa, za a iya amfani da shi azaman maƙasudi da yawa, kamar ƙwanƙwasa riko;

Kayan aiki tare da nau'in ƙusa daban-daban, don saduwa da buƙatun wuraren tiyata daban-daban, rage rikitaccen aiki, rage farashin tiyata.

2. Sassauci:

Nama daban-daban, kauri daban-daban, zaɓi nau'in ƙusa daban-daban, kewayon kauri na suture na 0.7-2.0mm;

An zaɓi bankunan ƙusa daban-daban don sassa daban-daban na nama iri ɗaya don rage farashin tiyata.

3. Amincewa

Ana fitar da layuka 6 na ƙusoshi a lokacin harbi, kuma ana yanke wuƙar yanke daga tsakiya don ba da garanti mafi aminci ga suturar nama.

Tsawon layuka uku na kusoshi na suture na unilateral ya fi bambanta (tsarin mataki), hemostasis na gefen incision ya fi kyau, kuma jinin jini na suture nama ya fi kyau.

Kowane amfani da sabon kwanon ƙusa gaba ɗaya, daidai da ka'idar babu ƙari;

Lokacin harbi, yankan ruwa yana motsawa daga ƙarshen kusanci zuwa ƙarshen nesa, kuma yana rufe yayin yanke yayin dinke nama don tabbatar da cewa kowane jere na dinki ya kasance tare da tsayi iri ɗaya.

werewr_20221213110518

Lalacewar dinkin hannu na gargajiya

1. Yin aiki da hannu yana da wuyar gaske lokacin da ɓangaren ke da zurfi;

2. Rikicin suture aiki, dogon lokacin aiki, zubar jini da yawa a cikin ciki, tsawon lokacin maganin sa barci, ƙara haɗarin aminci;

3. Kayan aikin da aka yi amfani da su a cikin suturar hannu na gargajiya ba za a iya zubar da su ba kuma suna da hadarin kamuwa da cuta;

4, Sauƙi mai yabo, kuma ba zai iya haye maimaita suture ba.

Ana amfani da maƙallan yankan layi na layi da abubuwan da za a iya zubar da su na endoscopy don cirewar nama, transection da anastomosis a buɗe tiyata da tiyatar endoscopic.

Samfura masu dangantaka
Lokacin aikawa: Agusta-26-2022