TUN 1998

Mai bada sabis na tsayawa ɗaya don kayan aikin likita na gabaɗaya
shugaban_banner

Umarnin don amfani guda ɗaya anoscope tare da tushen haske

Umarnin don amfani guda ɗaya anoscope tare da tushen haske

Samfura masu dangantaka

1. Sunan samfurin, ƙayyadaddun samfurin, tsarin tsarin

1. Sunan samfur: Amfani da anoscope na lokaci ɗaya tare da tushen haske

2. Ƙimar samfurin: HF-GMJ

3. Tsarin tsari: Ƙaƙwalwar da za a iya zubar da shi tare da hasken haske yana kunshe da jikin madubi, rikewa, ginshiƙin jagorar haske, da maɓuɓɓugar haske.(An nuna hoton tsarin a hoto na 1)

(1).Jikin madubi

(2).Hannu

(3).Madogarar haske mai lalacewa

(4).Jagoran haske

2. Rarraba anoscope mai amfani guda ɗaya tare da tushen haske

Rarraba bisa ga nau'in kariyar girgiza wutar lantarki: kayan samar da wutar lantarki na ciki;

Rarraba ta matakin kariya daga girgiza wutar lantarki: Nau'in aikace-aikacen nau'in B;

Rarraba bisa ga matakin kariya daga shigar ruwa: IPX0;

Ba za a iya amfani da kayan aikin ba a cikin yanayin iskar anesthetic mai ƙonewa gauraye da iska ko iskar gas mai ƙonewa gauraye da oxygen ko nitrous oxide;

Rarraba ta yanayin aiki: ci gaba da aiki;

Kayan aiki ba shi da ɓangaren aikace-aikacen don karewa daga tasirin fitarwa na defibrillation;

3. Yanayin aiki na yau da kullun na anoscope guda ɗaya tare da tushen haske

Yanayin yanayi: +10 ℃~ + 40 ℃;

Dangantakar zafi: 30% ~ 80%;

Matsin yanayi: 700hPa~1060hPa;

Wutar lantarki: DC (4.05V ~ 4.95V).

4. Contraindications ga guda-amfani anoscope tare da haske Madogararsa

Marasa lafiya tare da tsuliya da tsutsotsi na rectal;

Marasa lafiya masu kamuwa da cuta mai tsanani ko ciwo mai tsanani a cikin dubura da dubura, kamar fissure na tsuliya da ƙurajewa;

Marasa lafiya tare da m colitis mai tsanani da kuma mai tsanani radiation enteritis;

Marasa lafiya da yawa adhesions a cikin rami na ciki;

marasa lafiya tare da m yaduwa peritonitis;

M ascites, mata masu ciki;

Marasa lafiya tare da ciwon daji mai ci gaba tare da yawan ƙwayar ciki na ciki;

Marasa lafiya tare da gazawar zuciya mai tsanani, hauhawar jini mai tsanani, cututtukan cerebrovascular, rikice-rikice na tunani da kuma coma.

/amfani-daya-anoscope-tare da-haske-samfurin-samfurin//

5. Ayyukan samar da samfuran anoscope masu yuwuwa tare da tushen haske

Anoscope yana da siffa mai santsi, bayyanannen zayyani, kuma ba shi da lahani kamar bursu, walƙiya, karce, da raguwa.Bai kamata anoscope ya fashe ba bayan an yi masa matsi na 50N, kuma ƙarfin haɗin kai tsakanin ikon yinsa da abin hannu bai kamata ya zama ƙasa da 10N ba.

Girman asali na rukunin anoscope:㎜

Na shida, iyakokin aikace-aikacen anoscope guda ɗaya tare da tushen haske

Ana amfani da wannan samfurin don gwajin anorectal da magani.

Bakwai, matakan amfani na lokaci ɗaya tare da anoscope tushen haske

Da farko goge fuskar waje na tushen hasken da za a iya cirewa tare da barasa 75% sau uku, danna maɓallin, sannan shigar da shi a cikin anoscope;

Kashe duburar mara lafiya;

Fitar da ma'auni, sanya tushen hasken a cikin rami mai dilator, sannan a shafa man paraffin ko wani mai mai a kan dilator;

Yi amfani da babban yatsan yatsan hannun hagu da maƙasudin hannun hagu don jawo buɗaɗɗen hips na dama don bayyana maƙarƙashiyar tsuliya, danna maɓalli a gefen tsuliya da hannun dama, sannan tausa gefen tsuliya tare da kan mai faɗakarwa.Lokacin da dubura ta huta, sannu a hankali saka anoscope zuwa ramin cibiya, sannan a canza zuwa hutun sacral bayan wucewa ta canal.A lokaci guda, ana buƙatar a umurci majiyyaci don numfashi ko kuma bayan gida.

Fitar da anoscope bayan gwajin;

Ware hannun daga mai faɗaɗa, fitar da tushen hasken kuma kashe shi;

Ana hada hannu tare da mai faɗaɗa sannan a jefa shi cikin bokitin sharar magani.

8. Kulawa da hanyoyin kulawa na amfani da anoscope na lokaci ɗaya tare da tushen haske

Ya kamata a adana samfurin da aka ƙulla a cikin ɗaki mai kyau tare da ƙarancin dangi wanda bai wuce 80% ba, babu iskar gas mai lalata, samun iska da haske.

Tara, ranar karewa na anoscope guda ɗaya tare da tushen haske

Bayan wannan samfurin yana haifuwa ta hanyar ethylene oxide, lokacin haifuwa shine shekaru uku, kuma an nuna ranar karewa akan lakabin.

10. Jerin na'urorin haɗi don anoscope mai amfani guda ɗaya tare da tushen haske

ba tare da

11. Kariya da faɗakarwa don amfani guda ɗaya tare da tushen haske

Wannan na'urar ta dace ne kawai don ƙwararrun ma'aikatan kiwon lafiya don amfani da su a sassan kiwon lafiya.

Lokacin amfani da wannan samfur, yakamata a bi ƙayyadaddun ƙayyadaddun aikin aseptic.

Kafin amfani, da fatan za a bincika ko samfurin yana cikin lokacin inganci.Lokacin ingancin haifuwa shine shekaru uku.Samfuran da suka wuce lokacin inganci an haramta su sosai don amfani;

Da fatan za a karanta wannan littafin a hankali kafin amfani, kula da kwanan watan samarwa da lambar tsari, kuma kar a yi amfani da shi bayan ranar ƙarewar.

Da fatan za a duba fakitin wannan samfurin a hankali kafin amfani.Idan marufin blister ya lalace, da fatan za a daina amfani da shi.

Lokacin ajiyar baturin shine shekaru uku.Da fatan za a duba tushen hasken kafin amfani.Da fatan za a musanya baturin lokacin da hasken ya yi rauni.Samfurin baturi shine LR44.

Wannan samfurin yana haifuwa ta hanyar ethylene oxide, kuma samfuran haifuwa don amfanin asibiti.

Wannan samfurin na amfani ne na lokaci ɗaya kuma ba za a iya haifuwa ba bayan amfani;

Wannan samfurin na'urar amfani ne na lokaci ɗaya, dole ne a lalata shi bayan amfani da shi, don kada sassansa su daina yin amfani da su, kuma a sha maganin kashe kwayoyin cuta da marasa lahani.Ya kamata a kula da sashin lantarki azaman kayan lantarki.

Samfura masu dangantaka
Lokacin aikawa: Yuli-18-2021