TUN 1998

Mai bada sabis na tsayawa ɗaya don kayan aikin likita na gabaɗaya
shugaban_banner

Sirinjin da za a iya zubarwa – Shafi 2

Sirinjin da za a iya zubarwa – Shafi 2

Samfura masu dangantaka

Sirinjin da za a iya zubarwa - Shafi II

1. Gwajin endotoxin na kwayoyin cuta:

1.1 Shirye-shiryen gwaji:

Tasoshin da aka yi amfani da su a gwajin suna buƙatar a yi musu magani.Hanyar gama gari ita ce busasshen gasa a 180 ℃ na awanni 2.Dole ne a hana gurɓacewar ƙwayoyin cuta yayin aikin gwaji.

Ruwa don gwajin endotoxin na kwayan cuta yana nufin ruwa mai haifuwa don allura wanda baya haifar da amsawar iska tare da reagent na LAL tare da azanci na 0.03EU/ml ko mafi girma a ƙarƙashin 37 ℃ ± 1 ℃ na awanni 24.

1.2 Hanyar gwaji:

Ɗauki 8 ampoules na asali na 0.1 ml / yanki na lysate lysate, 2 daga cikinsu an haɗa su tare da 0.1 ml na maganin gwaji a matsayin gwajin gwajin, kuma 2 daga cikinsu an kara da 0.1 ml na 2.0 wanda aka yi da ma'auni na aikin endotoxin na kwayan cuta tare da ruwa. don gwajin endotoxin na kwayan cuta λ Ana amfani da maida hankali na maganin endotoxin azaman bututu mai inganci.Ƙara 0.1ml na ruwan gwajin endotoxin na kwayan cuta zuwa bututu 2 azaman bututun sarrafawa mara kyau.Ƙara 0.1ml na labarin gwaji tabbatacce bayani mai kulawa zuwa 2 tubes λ Ƙaddamar da maganin endotoxin] azaman ingantaccen bututun sarrafawa na labarin gwaji.A hankali a haxa maganin a cikin bututun gwajin, rufe bututun, a tsaye a saka shi a cikin akwatin wanka na ruwa 37 ℃ 1 ℃, sannan a fitar da shi a hankali bayan 60 ± 2min na adana zafi.Guji sakamakon tabbataccen ƙarya da girgiza ke haifarwa yayin adana zafi da ɗaukar bututu.

Hukuncin sakamako:

A hankali fitar da bututun gwajin kuma a hankali juya shi don 1800. Idan gel a cikin bututun bai lalace ba kuma bai zamewa daga bangon bututu ba, sakamako ne mai kyau kuma an rubuta shi azaman (+);Idan gel ɗin ba za a iya kiyaye shi ba kuma ya zamewa daga bangon bututu, ana yin rikodin mummunan sakamakon azaman (-).

za'a iya zubar da-syringe-jumla-Smail

(1) Bututun gwaji guda biyu sune (-), waɗanda yakamata a yi la'akari da su azaman biyan buƙatun;Idan duka biyun sun kasance (+), za a ɗauke shi a matsayin wanda bai cancanta ba.

(2) Idan bututu guda ɗaya (+) ɗaya kuma shine (-), ɗauki wasu bututun gwaji guda huɗu don sake gwadawa bisa ga hanyar da ke sama, kuma ɗayan ɗayan huɗun shine (+), ana ɗaukarsa a matsayin rashin cancanta.

(3) Idan ingantaccen bututun sarrafawa shine (-) ko samfurin gwajin shine (-) ko bututun sarrafawa mara kyau shine (+), gwajin ba daidai bane.

Syringes da za a iya zubarwa - Shafi III

1. Ana ɗaukar shirin samfurin lokaci ɗaya don dubawa lokaci-lokaci.Rarraba samfuran da ba su dace ba, ƙungiyar gwaji, abubuwan dubawa, matakin nuna wariya, RQL (matakin ingancin da ba daidai ba) da tsarin samfur an ƙayyade a cikin tebur mai zuwa.

Lura: Abubuwan da ke cikin cadmium a cikin 5.14.1 na daidaitattun an ba da amana don dubawa.

2. An ɗauki shirin samfurin lokaci ɗaya don duba batch.Tsananin yana farawa daga tsarin samfurin dubawa na yau da kullun.An ƙayyade rarrabuwa, abubuwan dubawa, matakin dubawa (IL) da ƙwararrun ingancin matakin (AQL) na samfuran marasa daidaituwa a cikin tebur mai zuwa.

 

 

Samfura masu dangantaka
Lokacin aikawa: Oktoba-06-2022